วันที่ 29 พฤศจิกายน 2565 นักศึกษาสาขาวิชาชีววิทยา เข้าร่วมชมงาน Wonderland ดินแดนเกษตรศาสตร์ ครั้งที่ 3 ในงานมีการถ่ายทอดเทคโนโลยีและนวัตกรรม การพัฒนาทักษะวิชาการทางการเกษตร ร่วมชมนิทรรศการ ผลงานวิจัยและผลิตภัณฑ์ทางการเกษตร และกิจกรรมอื่น ๆ อีกมากมายให้ร่วมสนุก ระหว่างวันที่ 28 - 30 พฤศจิกายน 2565
ณ แปลงทดลองทางการเกษตร คณะเทคโนโลยีการเกษตรและเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์
![](https://sci.pcru.ac.th/sci/upload/img-news/c8744e69d3bbfc92111d58c97058bb85.jpg)