วันที่ 24 ม.ค. 2561 เวลา 13.30 น. คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ให้การต้อนรับตัวแทนสถานฑูตญี่ปุ่นประจำประเทศไทย เข้าเยี่ยมชมห้องปฏิบัติการเทคโนโลยีดีเอ็นเอ..โดย อ.สุรเชษฐ เอี่ยมสำอาง และนักศึกษาให้การต้อนรับและร่วมแสดงผลงานทางวิชาการ
![](https://sci.pcru.ac.th/sci/upload/img-news/d0292a22468d022627f5c58863f303b4.jpg)
วันที่ 24 ม.ค. 2561 เวลา 13.30 น. คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ให้การต้อนรับตัวแทนสถานฑูตญี่ปุ่นประจำประเทศไทย เข้าเยี่ยมชมห้องปฏิบัติการเทคโนโลยีดีเอ็นเอ..โดย อ.สุรเชษฐ เอี่ยมสำอาง และนักศึกษาให้การต้อนรับและร่วมแสดงผลงานทางวิชาการ