วันที่ 18 มกราคม 2566 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ได้จัดโครงการอบรมยกระดับความสามารถด้านดิจิทัล ให้กับนักศึกษาคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ชั้นปีที่3 ณ ห้องประชุมสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](https://sci.pcru.ac.th/sci/upload/img-news/2097f3a1f81279c76ac179a2d3fa2940.jpg)
วันที่ 18 มกราคม 2566 คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ได้จัดโครงการอบรมยกระดับความสามารถด้านดิจิทัล ให้กับนักศึกษาคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ชั้นปีที่3 ณ ห้องประชุมสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ