![](https://sci.pcru.ac.th/sci/upload/img-news/07af8f6b90ff88a49cfe8e6768a54dcb.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิธร แท่นทอง คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ เนื่องในโอกาสที่ได้รับรางวัลบุคคลผู้เป็นแบบอย่างและทำคุณประโยชน์ด้านการศึกษา จังหวัดเพชรบูรณ์ “เสมาเพชรปุระ”
ขอแสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิธร แท่นทอง คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ เนื่องในโอกาสที่ได้รับรางวัลบุคคลผู้เป็นแบบอย่างและทำคุณประโยชน์ด้านการศึกษา จังหวัดเพชรบูรณ์ “เสมาเพชรปุระ” ในการจัดงานวันครู ประจำปี พ.ศ.2567 จา
24 มกราคม 2567 ผู้เข้าชม 130