![](https://sci.pcru.ac.th/sci/upload/img-news/0f698c2b2b81fe0092262abc8c77e0b9.jpg)
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ได้เข้าร่วมกิจกรรมแนะแนวการเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา ณ หอประชุมปทุมวดี โรงเรียนบึงสามพันวิทยาคม
วันที่ 14 กันยายน 2566
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ได้เข้าร่วมกิจกรรมแนะแนวการเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา ณ หอประชุมปทุมวดี โรงเรียนบึงสามพันวิทยาคม นำทีมโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชูเกียรติ โพนแก้ว รองคณบดีฝ่ายวิชาการและงานประกันคุณภาพการศึกษา
14 กันยายน. 2566 ผู้เข้าชม 180