![](https://sci.pcru.ac.th/sci/upload/img-news/c73990c7730b36dd2d15fe2add5227f5.jpg)
โครงการพัฒนา Soft Skills ด้วยกระบวนการวิศวกรสังคม “กิจกรรมที่1 สร้างวิศวกรสังคม” ให้นักศึกษาชั้นปีที่ 1 ภาคปกติ รุ่นที่ 1
กองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ จัดโครงการพัฒนา Soft Skills ด้วยกระบวนการวิศวกรสังคม “กิจกรรมที่1 สร้างวิศวกรสังคม” ให้นักศึกษาชั้นปีที่ 1 ภาคปกติ รุ่นที่ 1
วันที่ 25 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลวิช ลอยมา รองอธิการบดี
25 มิถุนายน 2567 ผู้เข้าชม 60