![](https://sci.pcru.ac.th/sci/upload/img-news/a2d68c7dc0b039fde69abe6b07f63d21.jpg)
หลักสูตรสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ได้จัดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ “เตรียมความพร้อมเข้าสู่วิชาชีพด้านวิทยาการคอมพิวเตอร์ “
วันที่ 28 มิถุนายน 2565 หลักสูตรสาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ได้จัดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ “เตรียมความพร้อมเข้าสู่วิชาชีพด้านวิทยาการคอมพิวเตอร์ “ โดนเน้นทักษะด้านกระบวนการด้านคณิตศาสตร์ สำหรับคอมพิงเตอร์ การแก้ปัญหาด้านวิทยาการคอมพิวเตอร์ และ พื้นฐานการ
28 มิถุนายน 2565 ผู้เข้าชม 318